Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Rank ของบอร์ดเรานะครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Master Rider
ผู้ดูแลหอคอย
ผู้ดูแลหอคอย
Master Rider

Address : Web AirGear

Rank ของบอร์ดเรานะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Rank ของบอร์ดเรานะครับ   Rank ของบอร์ดเรานะครับ EmptySat 08 Nov 2008, 13:13

แรงค์ของบอร์เรา จะเหมือนการ class ในการแข่งขันต์ทัวนาเม้นต์นะครับ

ซึ่งแต่ละ rank จะกำหนดจำนวนการโพสต์ไว้

Rank : New Rider จำนวนโพสต์ 0 - 49

Rank ของบอร์ดเรานะครับ NewRider

Rank : Rider Class F จำนวนโพสต์ 50 - 99

Rank ของบอร์ดเรานะครับ RiderClassFcopy

Rank : Rider Class E จำนวนโพสต์ 100 - 149

Rank ของบอร์ดเรานะครับ RiderClassEcopy

Rank : Rider Class D จำนวนโพสต์ 150 - 199

Rank ของบอร์ดเรานะครับ RiderClassDcopy

Rank : Rider Class C จำนวนโพสต์ 200 - 299

Rank ของบอร์ดเรานะครับ RiderClassCcopy

Rank : Rider Class B จำนวนโพสต์ 300 - 399

Rank ของบอร์ดเรานะครับ RiderClasB

Rank : Rider Class A จำนวนโพสต์ 400 - 499

Rank ของบอร์ดเรานะครับ RiderClassA

Rank : King of The Road จำนวนโพสต์ 500 ขึ้นไป

Rank ของบอร์ดเรานะครับ KingoftheRoad

หมายเหตุ : สำหรับ King of The Road สามารถเลือกรูปแรงค์ที่ตัวเองชอบแล้วนำมาใส่ได้นะครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------

อยากได้ Rank อะไรก็ขยันโพสต์นะครับ

แต่อย่าปั๊มแล้วกัน มิฉะนั้นจะโดนสังหาร Rank ของบอร์ดเรานะครับ 655679 Rank ของบอร์ดเรานะครับ 655679 Rank ของบอร์ดเรานะครับ 463730 Rank ของบอร์ดเรานะครับ 463730 Rank ของบอร์ดเรานะครับ 463730
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://airgear.forumth.com
bank3005
มือใหม่หัดเล่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Rank ของบอร์ดเรานะครับ   Rank ของบอร์ดเรานะครับ EmptyMon 22 Jun 2009, 19:03

โอเคทราบแล้วหุหุ Rank ของบอร์ดเรานะครับ 553589
http://www.bleach4th.com
AGMeennis
AGMeennis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Rank ของบอร์ดเรานะครับ   Rank ของบอร์ดเรานะครับ EmptyThu 29 Apr 2010, 18:12

ง่ะ !!!

คำสุดท้ายยย... Rank ของบอร์ดเรานะครับ 553589

ทราบแล้วค่าาาาา

Rank ของบอร์ดเรานะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1