Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Master Rider
ผู้ดูแลหอคอย
ผู้ดูแลหอคอย
Master Rider

Address : Web AirGear

ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ   ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ EmptySat 27 Sep 2008, 00:04

ใครเข้ามาแล้วก็แนะนำตัวกันได้นะครับ

ข้อมูลอย่างย่อ

ชื่อ : เมฆ

มหาวิทยาลัย/โรงเรียน : มหาวิทยาลัยบูรพา

อีเมลล์ : chocker_child@hotmail.com

เหตุผลที่ชอบการ์ตูนเรื่องนี้ : ชอบการแบ่งสัดส่วนตัวละคร และความสำคัญของตัวละคร ตัวละครแต่ละตัวออกโรงเยอะเกือบเท่าพระเอกเลย ลายเส้นก็สวยมากๆๆ และที่ชอบที่สุดคือ แนวเซ็กซี่นี่แหละชอบมากๆๆเลย
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://airgear.forumth.com
bank3005
มือใหม่หัดเล่น

ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ   ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ EmptySun 21 Jun 2009, 19:35

ดีครับสมาชิกใหม่ครับ

ชื่อเล่น แบงค์

อายุ 14

โรงเรียน เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ(สอบเข้าด้วยนะหุหุ) ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ 941506

เมล์ bank3005@hotmail.com

การ์ตูนที่ชอบ air gear(เพราะมันดีสนุกด้วยXมากด้วย) rebornสะกดงี้ปะ bleach อื่นๆอีกเยอะแยะ

คติ ทุกอย่างต้อง UP TO GU DON'T UP TO MING

คำที่ชอบ XXXXX
http://www.bleach4th.com
nelz
nelz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ   ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ EmptyTue 21 Jul 2009, 13:18

ดีค๊ะ
เปนเด๊กใหม่ ฝากตัวด้วย

ชื่อ : เอ๋

โรงเรียน :สิรินธร

เหตุผลที่ชอบการ์ตูนเรื่องนี้ : ทุก ๆๆอย่างที่เปนเรื่องนี้ ^^
AGMeennis
AGMeennis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ   ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ EmptyThu 29 Apr 2010, 17:43

ดีค่ะ ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ 193364

ชื่อ มีน

อายุ 16 - - *

ร.ร. เตรียมอุดมฯ

เหตุผลที่ชอบ แอร์เกียร์เป็นเรื่องมีจิ้นเยอะมาก แบบว่าผู้เขียนเก่งอ่ะ คิดเรื่องได้แบบว่า สนุกมากๆ

แล้ว A.T. เนี่ย ถ้าในโลกนี้จริงๆก็คงดีอ่ะนะคะ ว่ามั๊ย?? :D

ชาวแอร์เกียร์แนะนำตัวกันได้ที่นี่นะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1